NovaDreams - Đơn vị vận hành các điểm du lịch theo tiêu chuẩn quốc tế - Aquacity.tv

Nova Dreams liên tục mở rộng quy mô và các sản phẩm vui chơi giải trí đẳng cấp quốc tế. Năm 2021, Nova Dreams chào đón những bạn trẻ năng động, thích khám phá nhiều điều mới lạ, thích trải nghiệm độc đáo, cùng quy tụ và mang lại niềm hạnh phúc cho cộng đồng.

Nova Dreams - Vì một thế giới vui chơi giải trí độc đáo và phong phú

Nova Dreams là đơn vị nghiên cứu, phát triển và vận hành hệ sinh thái các sản phẩm vui chơi giải trí đa dạng, độc đáo, theo tiêu chuẩn quốc tế tại các điểm đến du lịch mà Nova Group phát triển.

Nova Group hiện đang sở hữu nhiều dự án bất động sản du lịch tại các vị trí đắc địa, trong đó có NovaWorld Ho Tram, NovaWorld Phan Thiet, NovaHills Mui Ne Villas & Resort, NovaBeach Cam Ranh… Nova Dreams nhận nhiệm vụ phát triển, mở rộng quy mô tại, xây dựng tiêu chuẩn, các mô hình công viên đẳng cấp quốc tế và đưa vào vận hành các dự án trên, trong đó năm 2021 tập trung cao điểm tại NovaWorld Ho Tram và NovaWorld Phan Thiet.

Bài viết chi tiết: https://www.aquacity.tv/nova-college

👉 Xem thông tin chi tiết 08 phân khu của khu đô thị Aqua City
Phân khu Sun Harbor https://www.aquacity.tv/sun-harbor
Phân khu Đảo Phượng Hoàng https://www.aquacity.tv/dao-phuong-hoang
Phân khu River Park 1 https://www.aquacity.tv/river-park-1
Phân khu The Grand Villas https://www.aquacity.tv/the-grand-villas
Phân khu The Valencia https://www.aquacity.tv/the-valencia
Phân khu The Stella https://www.aquacity.tv/the-stella
Phân khu The Elite https://www.aquacity.tv/the-elite
Phân khu The Suite https://www.aquacity.tv/the-suite

👉 Tin tức mới Aqua City https://www.aquacity.tv/tin-tuc

QUÝ KHÁCH QUAN TÂM, VUI LÒNG LIÊN HỆ NHANH HÔM NAY
●●●●●●●●
🏤 CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC NO VA (Novaland Group)
👉 Địa chỉ dự án: Đường Hương Lộ 2, Xã Long Hưng, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
🌍 Website bán hàng Aqua City: https://www.aquacity.tv/
📧 Email: tv.aquacity@gmail.com
☎️ Hotline: 0901 3939 66

#NovaDreams #aquacity #aquacitytv #aquacitynovaland #giabanaquacity #novalan